Heim
Gettu betur liš FS į leišinni ķ sjónvarpiš ! Prenta Senda ķ pósti
fimmtudagur, 29 janśar 2015

Lið skólans er komið í 8 liða úrslit í Gettu betur, spurningakeppni framhaldskólanna. Í fyrstu umferð keppninnar tapaði okkar lið fyrir Flensborgarskóla en komst áfram í aðra umferð sem stigahæsta tapliðið. Í næstu umferð sigraði okkar fólk síðan lið Fjölbrautaskóla Suðurlands og er því komið í 8 liða úrslit sem fara fram í Sjónvarpinu. Þar mætum við liði Fjölbrautaskólans í Garðabæ 4. febrúar.

Lið skólans skipa Alexander Hauksson, Bjarni Halldór Janusson og Helga Vala Garðarsdóttir. Varamenn og liðsstjórar eru Brynjar Steinn Haraldsson og Tinna Björg Gunnarsdóttir. Þjálfari liðsins er Grétar Þór Sigurðsson.

Mynd sem fylgir með er tekin í 88 Húsinu er liðið var við æfingar.


Deila žessari frétt ...
Reddit! Del.icio.us! Mixx! Free and Open Source Software News Google! Live! Facebook! StumbleUpon! Yahoo! Joomla Free PHP
 
< Fyrri   Nęsta >
88 húsið • Hafnargata 88 • 230 Reykjanesbær • Sími: 421-8890